ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

อย่างงี้หรือป่าวครับ ที่เผลอรักหมดใจ

คือเรื่องของผมมีอยุ่ว่า

มีกลุ่มผู้หญิงกลุ่มนึง ชอบล้อชื่อจริงผม แร้วมีคนนึง ชื่อแคท คนนึงชื่อ พลอย

สองคนนี้เวลาเจอผม เค้าชอบล้อชื่อจริงผมทุกครั้ง แล้วก็รู้สึกไม่ถึงกับชอบ แต่มันรู้สึกสนใจในตัวพลอยยังไงก็ไม่รู้

เวลาว่างๆผมชอบนึกถึงหน้าพลอย(ทำไมกัน) แล้ววันนี้ผมเห็นแคทออนHI5อยุ่ผมเลย ไปเม้นให้ แล้วก็แกล้งทำเป็นถามชื่อจริงพลอย

แล้วอ้างว่าจะไปล้อคืน แล้วก็แกล้งขอhi5พลอย เพราะว่าอยากรู้ว่าเธอมีแฟนหรือ ยัง ความรู้สึกตอนเม้นถามเรื่องพลอย ผมมีความรู้สึก

กลัว ๆ กล้าๆ ตื่นเต้นมากๆ

อย่างงี้ผมเผลอรักพลอยแล้วหรือป่าว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ล้อชื่อจริง?? ผมว่ามันไม่ค่อยแปลกนะ(นอกเรื่องๆๆ)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นายก็ยังบอกอยู่เลยว่าสนใจ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    หลงไปชอบ เขาแล้ววมั่ง !!!!
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ P.PeEm อ่านกระทู้
    หลงไปชอบ เขาแล้ววมั่ง !!!!
    ใช่ครับ ตอนนี้กำลังตาล่าHI5เธออยู่ครับ

หาของเพื่อนเค้าตั้งแต่ หน้าแรกยันหน้าสุดท้ายมีเป็น ร้อยๆหน้า ToT