ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

ใครก็ได้ช่วยผมต้องเพลงที!!!!!!

อาจารย์เขาสั่งไว้นะครับผมไม่รู้จะแต่งยังไง ถ้าเป็นเล่นกีต้าร์พอไหวแต่นี่ให้แต่งเพลงไม่ไหวจะเคลียร์
    อาจารยืเขาบอกว่าให้แต่งเนื้อใหม่ทำนองเดิม คือ ผมจะเอาเพลง ลูกอม นะครับ
    แต่มไม่รู้จะแต่งเนื้อใหม่ยังไงดี ใครแต่งเป็นช่วยบอกวิธีแต่งหน่อยสิครับ ไม่ก็แต่งให้เลยก็ได้นะครับ อยากได้ส่งครูมากๆๆ วันศุกร์จะส่งละเครียดมาก
    เนื้อครับเปลี่ยนท่อนไหนก็ได้ครับ เอาหลายๆบรรทัดหน่อยนะครับ

ในคืนที่ฟ้านั้นเต็มไปด้วยแสงไฟ
    เราโอบกอดกันและมองไปบนฟ้าไกล
    สุดหัวใจ สุดสายตา มีแต่เรา
    ดวงจันทร์ล่องลอยและมอบความรักให้กัน
    ขอบคุณวันนี้ที่คอยดูแลรักฉัน จากหัวใจ จากนี้ไปมีแต่เธอ

ฉันไม่รู้ว่าวันพรุ่งนี้ ดวงดาวจะหายไปไหน
    ฉันไม่รู้ว่าวันพรุ่งนี้ท้องฟ้าจะเป็นเช่นไร
    แต่ฉันก็รู้หัวใจของฉัน

จะมีเพียงเธอรักเพียงแต่เธอ
    โอบกอดเธอด้วยรัก รักที่ห่วงใย
    ใจฉันให้เธอมันเป็นของเธอรู้ไหม
    ทุกคำมันกลั่นออกมาจากหัวใจ

เราจะลอยข้ามฟ้าท่ามกลางหมู่ดาว
    จะไม่มีความเหงาเข้ามากล่ำกลาย
    เพลงนี้เพื่อเธอมันเป็นของเธอรู้ไหม
    สัญญาจะดูแลเธอจากนี้ ตลอดไป

แม้มีบ้างครั้งฉันทำให้เธอเสียใจ
    แต่ทุกๆ ครั้งเธอพร้อมจะมองข้ามไป
    เธอเข้าใจ ให้อภัยคนอย่างฉัน

ฉันไม่รู้ว่าวันพรุ่งนี้ ดวงดาวจะหายไปไหน
    ฉันไม่รู้ว่าวันพรุ่งนี้ท้องฟ้าจะเป็นเช่นไร
    แต่ฉันก็รู้หัวใจของฉัน

จะมีเพียงเธอรักเพียงแต่เธอ
    โอบกอดเธอด้วยรัก รักที่ห่วงใย
    ใจฉันให้เธอมันเป็นของเธอรู้ไหม

เราจะลอยข้ามฟ้าท่ามกลางหมู่ดาว
    เพลงนี้เพื่อเธอมันเป็นของเธอรู้ไหม

ต่อให้โลกสลาย หายไปกับตา
    ต่อให้ดาวบนฟ้า ลบเลือนห่างไกล

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย offboy2232 : 22nd May 2012 เมื่อ 20:44

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ขอโทษครับ ช่วยไม่ได้ครับ รอผู้มีความรู้มาตอบนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    จะแต่งยังไงดีหละว๊าาาา