ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085

[PC EMU]Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3 [ONE2UP]

อัพเดท : 22 ตุลาคม 2555 ยังโหลดได้อยู่นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับผมแต่ทำไมด่านแรกยากจัง555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    100% เล่นได้ครับ มันส์มาก Goten เก่งกว่าโมกุนตอนเด็กเยอะ เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tailovea007 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100000% แต่แปลงร่างไม่เป็นอะครับเซทปุ่มแปลงร่างไงอะครับ ใช้จอย เล่นคอม อะงับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunbest13 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100000000 เปอเซ้นครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragonbul อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ 100% เอาไปถาพ เดียวพอ มันค้าง =w=b

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3
    The games are quite different from the often-compared Budokai series; they use a "behind-the-back" third-person camera perspective. Also different from the Budokai series (and more of a throw-back to games from the Super Famicom era), each form is treated as its own character, with varying stats, movesets and fighting styles, similar to Dragon Ball Z: Legendary Super Warriors while the free roam element is similar to Dragon Ball Z: Sagas. In battle, players can build up their Ki gauge to execute various techniques such as the Power Guard, which reduces the damage characters take by 1/4. The Ki gauge can also be used to use moves referred to as Blast 2 skills. Every character has a unique set of Blast 2 skills that allow the character to use special moves such as Ki blasts and physical attacks. Characters also have a self-recharging numeric gauge called Blast Stock that allows players to use techniques called Blast 1 skills. Blast 1 skills usually have a supportive effect such as allowing characters to regain health or immobilize the enemy. Players can also power up into a mode called Max Power Mode normally by building up their Ki beyond full at the cost of Blast Stock bars. Max Power Mode makes the character that initiated it faster, stronger, and able to use moves that are exclusive to the mode. One of these moves is the Ultimate Blast which is usually the most powerful move a character has, though use of any Blast 2 skill or the Ultimate Blast immediately ends Max Power Mode

Dowload มี4 Part นะครับ

Part1 Part2 Part3 Part4

รหัสในการแตกไฟล์ Bagame

อันนี้เป็นของ WII นะครับ

EMU ที่ใช้เล่น

Emu ตัวนี้ปรับคีบอร์ดไว้แล้ว Dowload

การเลี้ยวซ้ายขวา ก็ลูกษรครับ
    ถ้าพวกท่าก็ s ปล่อยท่าเล็ก
    --------------------------
    ส่วนท่าหลักๆก็ กด พร้อมกันเลยนะครับ
    D+ขึ้น +S
    D+S
    D+ลง+S
    D+ลง นี้คือท่าพิเศษครับ ต้องกด D ให้พลังสีฟ้าเต็มถึงกดได้
    ส่วนนี้คือปุ่มที่ตั้งเอาไว้นะครับ
    A คือ X
    B คือ Z
    X คือ C
    Y คือ S
    Z คือ D
    ลืมบอกครับ แหะๆ ตัว D คือ ชาดพลัง ตัว K คือเปลี่ยนร่าง

ส่วนอันนี้เป็นตัวธรรมดาที่ไม่ได้ตั่งค่าอะไรเลยสำหรับคนที่จะปรับจอย
    Dowload

ส่วนนี้ครับปรับตามเลยครับ

ของผม
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=97135

ของคนอื่น
    http://www.bkk1.in.th/Topic.aspx?TopicID=80837
    http://fixgame.fix.gs/index.php?topic=363.0
    เขาเอาของผมไป ไม่ใส่เครดิต ผมไม่ว่านะครับ แต่การที่เขาเอา Password ของผมที่แจกฟรี เอาไปใส่ Link หาเงินตามใจชอบแบบนี้ ก็รู้สึกแย่ ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bagame : 22nd October 2012 เมื่อ 09:56

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,383
    Blog Entries
    1
    ขอเจิมแร้วกัน เป็น กำลังใจให้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    ตอนนี้ เจ้าของกระทู้ยังอัพไม่เสร็จนะครับ ถ้าเจ้าของอัพกระทู้เสร็จแล้ว ผมจะบอกวิธีการ กดปุ่ม การใช้ ท่าทางนะครับ
    ปล. รุ้จักกันในเฟสบุ้ค

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ดันดันๆ ช่วยดันนะ จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    อ่ะนี่ครับ เซฟตัวละคร ครบครับ เอามาโพสไว้ก่อนเลย คลิ๊กๆๆ

1 แตกไฟล์ไปแล้ว จะได้โฟลเดอร์ '' เซฟตัวละครครบ'' ให้เข้าไปครับ แล้วจะเจอไฟล์ data.bin

2 เข้า Dolphin จากนั้นคลิกที่เกม DragonBall

3 จากนั้นเลือก Tools แล้วเลือก Wii save import

4 จากนั้นก็จะมีให้หาไฟล์ ก็หาไฟล์ที่โหลดไปแล้วกด ok จากนั้นก็ลบไฟล์ data.bin ไปเลย

5 จากนั้นลองเข้าเกมแล้วดูว่าตัวครบหรือยัง

cradit :: เจ้าของกระทู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunbest13 : 26th May 2012 เมื่อ 13:00

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Amaimon
    กล่าวขอบคุณ
    2,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,530
    ดันๆ มารอด้วยคนครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เคยเล่นแต่ใน PS2 เกมนี้ถ้าเป็น pc คงเป็น game of the year แน่เลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เจิมมมมม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    มาเจิมใหนะครับ
    MY CENTER[/CENTER]

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Amaimon
    กล่าวขอบคุณ
    2,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,530
    ทำไมผมโหลดช้าอะครับ
    กดแล้วมันไม่ขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    พอดีเลยคับ ผมเพิ่งโหลดจากเว็บบิทมา

แต่ปล่อยพลังไม่เป็น ขอบคุณมาก

มีวิธีปรับค่าให้มันลื่นๆไหมอ่ะคับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Neoxz อ่านกระทู้
    พอดีเลยคับ ผมเพิ่งโหลดจากเว็บบิทมา

แต่ปล่อยพลังไม่เป็น ขอบคุณมาก

มีวิธีปรับค่าให้มันลื่นๆไหมอ่ะคับ
    อันนี้ไม่รู้นะครับเพราะผมเล่นมันก็ลื่นอยู่แล้ว

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อัพครบทั้ง 4 part แล้วครับ

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ทำไมผมโหลดช้าอะครับ
    กดแล้วมันไม่ขึ้นเลย
    เซิฟเวอร์มันอาจทำงานหนักครับ

แวะมาแปะรูป

โหลดไม่ได้ครับ IDM มันขึ้น เกิดข้อผิดพลาด
    ตอนนี้เซิฟเวอร์ one2up เริ่มมีปัณหาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bagame : 27th May 2012 เมื่อ 09:27

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โหลดไม่ได้ครับ IDM มันขึ้น เกิดข้อผิดพลาด

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    กำลังโหลดครับเล่นได้เดี๋ยวมายืนยันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    พาร์ทสามโหลดไม่ได้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่าต้องขอโทษที่รบกวน

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prince.NO9 อ่านกระทู้
    พาร์ทสามโหลดไม่ได้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่าต้องขอโทษที่รบกวน
    part 3 เจ้าของกระทู็กำลังอัพอยู๋ครับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุณครับ มาเจิมให้นะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    รอพาท 3 ครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    รอ Part3 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มารอ Part3
    Status: I You

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Path 3 โหลดไม่ได้ง่ะนะ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    กำลังอัพอยู่ครับ พาส3 เกิดปัญหานิดหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ยืนยัน เล่นได้ 100 % ชัว !!

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: