ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

สอบถามโปรแกรม Baidu Pc Faster ว่าดีจริงหรือย้อมแมวครับ

ไม่ทราบว่า โปรแกรม Baidu เนี่ยมันดีจริงๆไหม เพราะผมไปเห็นในหลายๆข่าว บ้างก็ว่า ดีมากๆๆ เครื่องเร็ว สะดวก และก็ไปเจออีกอย่าง ก็คือ เป็นโปรแกรมห่วย ทำให้เครื่องรวน ชอบไปจัดการไฟล์ Registy เรา บางก็เป็น เมลแวร์ ตกลงแล้วโปรแกรมนี้มันดีจริงๆหรือเปล่า ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    สำหรับผม มันไม่ดีครับ สำหรับคนที่มีความรู้เรื่องคอมอยู่แล้วโปรแกรมนี้ก็ไม่ได้ช่วยอะไรมากครับ
    สำหรับคนที่ไม่ค่อยมีความรู้ก็ช่วยได้ในส่วนหนึ่งครับ แต่บางส่วนที่เข้าไปยุ่งกับ Registy ก็อาจทำให้เครื่องรวนได้ครับ

สรุป ดีครับ สำหรับคนที่ไม่เคยดูแลหรือดูแลคอมพิวเตอร์ไม่เป็น
    สำหรับคนที่ดูแลคอมพิวเตอร์เป็นโปรแกรมนี้ก็อาจไม่จำเป็นก็ได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ผมเคยมีครั้งนึงคอมผมเข้าไรไม่ได้รอเป็นชั่วโมงถึงเข้าได้ ผมเลยลองหาวิธีแก้พวกสแกนไวรัสก็ไม่หาย เลยลองโปรแกรมนี้ผลออกมาลื่น =w= แต่สุดท้ายลงวินโดว์ใหม่สุขใจกว่า