ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732

มีวิธีต่อสาย USB ให้ยาวประมาณ10เมตรได้มั้ยครับ

พอดีผมต่อได้แค่3เมตรเอง

เหตุผลที่ต่อคืออยากจะให้ตัว Wireless USB มันออกไปนอกบ้านอ่าครับ จะได้รับ WiFi ของ 3BB ได้ดีกว่าเดิม

แล้วมีคำถามถามหน่อยครับว่า ไอไวเลสที่มันมี Range B/G/N แล้ว n150 150+ 300 มันคืออะไรครับ

ถ้าเลขยิ่งมากยิ่งทำให้รับไวเลสได้ดีกว่าเดิมหรอ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ไม่ได้ครับ ถ้าจำไม่ผิด usb มันส่งไฟได้ไม่เกิน 5 เมตรขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายด้วย ของคุณต่อไปได้ 3 เมตรแสดงว่าสายไม่มีคุณภาพ
    ส่วนที่จะเล่นไวเลสของ 3bb ผมแนะนำให้ซื้อ ตัวนี้มาให้ครับ คลิก ราคาประมาณ 700 บาทกำลังรับส่งแรงกว่าตัวรับ wifi ทั่วไป 5 เท่า

ไอไวเลสที่มันมี Range B/G/N แล้ว n150 150+ 300 มันคืออะไรครับ
    B/G/N คือมาตรฐานการส่งสัญญาณ อ่านเพิ่มคลิก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: