ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    2

Angry เปิดเครื่องมาฟ้องว่า Insert Boot Media in selected Boot device and Press a key"

ลองถอด สายแพร แล้วเสียบไปใหม่ ลองเอา อาร์ดดิสลูกอื่นมาเสียบก็ได้ (ของเดิมไม่ตอบสนองเงีบยสนิท) ลองถอดแรม ซีพียู มาทำความสะอาด ปัดฝุ่นก็แล้ว เปิดเครื่องมาเป็นเหมือนเดิม
    (ตอนเปิดเครื่องมามีตอนหนึ่งเหมื่อนจะเข้าหน้าจอ แต่ก็เหมือนเดิม) ฮาร์ดดิสเสียบไหม ....

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    เช็คดูสายไฟที่ต่อ HDD ดีๆ มีโอกาสที่ HDD จะเสียแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    2
    ลองขยับสายแล้ว เปลี่ย hdd อื่นมาเสียบ ตัวอื่นไม่มีปัญญหา สรุป hdd เสีบยครับ คงต้องตัดใจซื้อใหม่ เสียดาย งานและเกม เต็มเลย....ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำ...โอกาสหน้าจะถามใหม่