ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

Google Chrome เวลาคลิกขวาหรือกดรูปประแจเมนูมันกลายเป็นภาษาไทยปนจีน ใครเป็นบ้างครับ

ผมเพิ่งมารู้เมื่อกี้เองครับเพราะปกติมักจะใช้แต่หมาไฟ คือเวลาผมคลิกขวาหรือกดรูปประแจด้านขวาบนเมนูมันกลายเป็นภาษาไทยแล้วมีภาษาจีนปนมาตรงท้ายคำ แต่เป็นเฉพาะคอมเครื่องใหญ่นะครับ โน๊ตบุ๊คไม่เป็น หรือเกี่ยวกับวินโดวส์ครับเพราะคอมใหญ่ที่เป็นภาษาจีนใช้ XP แต่โน๊ตบุ๊คใช้ Win 7 ส่วนไวรัสลองสแกนดูแล้วครับไม่มีอะไร

รูปครับเผื่อนึกภาพไม่ออก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nodoka : 22nd July 2012 เมื่อ 17:07

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ลองลบออกแล้วโหลดมาลงใหม่ดูก่อนครับ อีกอย่างตั้งค่า location เป็น Thailand ด้วยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมก็เป็นครับ แต่ตอนนี้ใช้จนชินและ

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อาการนี้ไม่เป็นครับ
    แต่ในเฟสถ้าพิมพ์เลขนำจะไม่เห็นตัวเลข ;w;

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wizwiz200 อ่านกระทู้
    อาการนี้ไม่เป็นครับ
    แต่ในเฟสถ้าพิมพ์เลขนำจะไม่เห็นตัวเลข ;w;
    เอ่ออ อันนี้ผมก็เป็นอยู่เหมือนกันครับ
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

.:: ถอยทำถ้วย ::.
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    ลองลบและลงใหม่ดูครับ