ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

อาจง่ายสำหรับใครหลายแต่ยากสำหรับฉัน

ทำไงดีค่ะ อยาก จะเอาำไฟล์ iso xp ลง usb อ่ะค่ะจะได้ง่ายและสะดวกเวลาติดตั้งแค่เน่ยละ ค่ะ

ต้องใช้ได้จริงนะค่ะกลัวหน้าแตก เพราะต้องลงเน็ตบุ้ค ให้น้า

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ง่ายๆก็ ghost all driver ไงครับที่ทำบ่อยๆไงครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    http://www.ziddu.com/download/774979...oot_9.zip.html

ไปโหลดตัวนี้มา 3mb มีโปรแกรมพร้อมวิธีทำละเอียด ตัวนี้ค่อนข้างจะได้ชัวว์ลองมาแล้ว

xp บูตจากแฟลตไดร์ ไม่ง่ายเหมือนวิน7 ขั้นตอนการทำอาจดูยากหน่อย

แต่ลงได้ชัวว์ หาxp ที่เดิมๆมาลงนะ พวกโมผ่านยาก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ขอบคุณนะค่ะ อาจมาขอบคุณช้าคงไม่ว่ากัน

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ถ้าไม่ได้ ติดขัดอะไร โทรมาถามผมก็ได้นะครับ เอิ้กๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    http://www.ziddu.com/download/774979...oot_9.zip.html

ไปโหลดตัวนี้มา 3mb มีโปรแกรมพร้อมวิธีทำละเอียด ตัวนี้ค่อนข้างจะได้ชัวว์ลองมาแล้ว

xp บูตจากแฟลตไดร์ ไม่ง่ายเหมือนวิน7 ขั้นตอนการทำอาจดูยากหน่อย

แต่ลงได้ชัวว์ หาxp ที่เดิมๆมาลงนะ พวกโมผ่านยาก
    ขอบคุณมากเลยค่ะลงได้ค่ะ แต่มันเห็น ตัววินโด กับ อะไรไม่รู้อีกอันให้เลือกก่อนเข้าวินโด หลังลงเสร็จอะค่ะ

Nero ตัว ที่ตัดเสียงได้ เบา สำหรับเน็ต มีไหมค่ะ น้าเค้าจะเอาไว้แค่ตัดเพลงอะคะ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากเลยค่ะลงได้ค่ะ แต่มันเห็น ตัววินโด กับ อะไรไม่รู้อีกอันให้เลือกก่อนเข้าวินโด หลังลงเสร็จอะค่ะ

Nero ตัว ที่ตัดเสียงได้ เบา สำหรับเน็ต มีไหมค่ะ น้าเค้าจะเอาไว้แค่ตัดเพลงอะคะ

multiple boot menu boot.ini เข้าไปลบตามนี้
    คลิกขวาที่ Mycom >>> Properties >>> Advance >>>
    Startup And recovery (อยู่ด้านล่าง) >>> setting >>> Edit >>>
    ลบบรรทัดล่างออก แล้ว ok พอรีเครื่องก็จะเป็นปกติเหมือนลงกับแผ่นครับ

ส่วน Nero ไปหาโหลด Nero6 มาเบาเครื่องแน่นอนไม่ได้จริงๆมีเวลาจะอัพให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    multiple boot menu boot.ini เข้าไปลบตามนี้
    คลิกขวาที่ Mycom >>> Properties >>> Advance >>>
    Startup And recovery (อยู่ด้านล่าง) >>> setting >>> Edit >>>
    ลบบรรทัดล่างออก แล้ว ok พอรีเครื่องก็จะเป็นปกติเหมือนลงกับแผ่นครับ

ส่วน Nero ไปหาโหลด Nero6 มาเบาเครื่องแน่นอนไม่ได้จริงๆมีเวลาจะอัพให้ครับ

ขอบคุณคะ สำหรับทุกอย่าง