ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628

มีปัญหาเวลาเล่นเกมส์ทุกเกมส์เลย ช่วยทีครับ

คือว่าเวลาเกมส์ทุกเกมส์มันจะกระตุกครับ ทั้งๆทีสเปกผมก็ผ่านนะ

ตอนเล่นมันก็ลื่นๆดีแต่พอฟันทีหรือจะยิงทีกระตุกมากๆๆ เวลาวิ่งหรือเดินก็ลื่นดี

ลองใช้ Fraps เวลาวิ่งหรือเดินก็ปกติดีครับ แต่เวลายิงหรือฟันที Fraps เหลือแค่ 7- 8 เอง พอยิงเสร็จ Fraps ก็กลับมาเหมือนเดิม

จะปรับต่ำหรือสุดก็เหมือนเดิมครับ ลองแก้แล้วแต่ก็ไม่หาย ลองเกมส์ Borderlands2 - Alice Madness Returns

สเปก
    cpu amd phenom iix4 2.6 RAM 4 GB ATI 7770 1GB Power scythe 600W

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย speed : 8th October 2012 เมื่อ 11:06

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    แปลกเหมือนกันนะคะ เราเล่น ใน Notebook Ati 5470 ยังปรับสุดได้เลยค่ะ Borderland 2 แต่เวลาฉากไหนมาเยอะๆ ก็หน่วงๆนิดนึงค่ะ มันเป็นอาการหน่วงๆหรือเปล่าคะ หรือกระตุกเลย

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SabaiJaiSukhum อ่านกระทู้
    แปลกเหมือนกันนะคะ เราเล่น ใน Notebook Ati 5470 ยังปรับสุดได้เลยค่ะ Borderland 2 แต่เวลาฉากไหนมาเยอะๆ ก็หน่วงๆนิดนึงค่ะ มันเป็นอาการหน่วงๆหรือเปล่าคะ หรือกระตุกเลย
    แต่ของเราเวลายิง กระตุกเลยครับ ว่าแต่อยู่ที่สเปกด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย speed : 8th October 2012 เมื่อ 10:51

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ สเปกผมก็ผ่านเหมือนกัน แต่พอเล่นปรับสุดก็กระตุก แต่พอเป็นเกมส์ PES2013 ปรับสุด ดันไม่กระตุก ?

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    น่าจะเป็นเพราะระบบ PhyX นะครับ ลองปิด PhyX ดูก่อนครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    น่าจะเป็นเพราะระบบ PhyX นะครับ ลองปิด PhyX ดูก่อนครับ
    ได้แล้วครับ ลื่นๆๆๆๆเลย ขอบคุณพี่มากๆๆครับ