ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108

ทำไมเครื่องผมชอบเป็นแบบนี้เวลาเข้าเล่นเกมครับ

ช่วยผมหน่อยผมตั้งกระทู้แบบนี้มาบ่อยมากล้ะไม่มีใครตอบเลยผมเซงมากกกกกกกกก
    ผมล้างเครื่องมาได้ซักพักแล้วครับพอล้างเครื่องแล้วลงเกมมันก้มีปัญหาตอนเข้าเกมอ่ะครับมันขึ้นงี้ครับเป็นมา 4 5 เกมล้ะครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    คือ รูปเล็กมากมองไม่เห็นและก็ ไอที่ถ่ายมา มันไม่มีอะไรเลย ข้อมูงข้อมูล ไม่มีอะไรเลย คนก็เลยไม่ยักกะตอบไงครับ

รบกวนถ่ายรูปใหญ่กว่านี้ แล้วตอนจะถ่ายรบกวนกดที่ View Problem Details มาด้วยนะครับ หรือไม่พอกดแล้วก็ลองดูปัญหาที่เป็นแล้วไปถาม Google ก่อนก็ได้ครับ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    กด View problen details มาครับ
    Trying not to feel the same

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    ลองลบออกลงใหม่เปลี่ยน crack ใหม่ ตรวจสอบว่า crack ถูกวิธีหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ก็อยากจะตอบเหมือนกัน แต่ไม่เป็นเลยแค่เข้ามาดู
    Hard Core Sex

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อยากช่วยแต่มะรุอะคับ...
    ไม่มีอะไรที่มีค่ามากกว่า...ขอบคุณ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Steve-O อ่านกระทู้
    ก็อยากจะตอบเหมือนกัน แต่ไม่เป็นเลยแค่เข้ามาดู
    ปั้มเนียน เข้ามาดูเฉยๆก็ได้ 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armnaajaa อ่านกระทู้
    อยากช่วยแต่มะรุอะคับ...
    นี่ก็เนียน 555+

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fuxfamezer อ่านกระทู้
    ช่วยผมหน่อยผมตั้งกระทู้แบบนี้มาบ่อยมากล้ะไม่มีใครตอบเลยผมเซงมากกกกกกกกก
    ผมล้างเครื่องมาได้ซักพักแล้วครับพอล้างเครื่องแล้วลงเกมมันก้มีปัญหาตอนเข้าเกมอ่ะครับมันขึ้นงี้ครับเป็นมา 4 5 เกมล้ะครับ

วิธีที่1.ลองลดขนาดของ resolution ของหน้าจอลงมาหน่อยละกัน

วิธีที่2.ลองหาไดร์เวอร์การ์ดจอตัวใหม่มาลง เพื่อจะเเก้ปัญหาได้บ้าง

วิธีที่3.มีโปรเเกรมเหล่านี้ในเครื่องหรือเปล่า หากไม่มีก็ส่งผลถึงตัวเกมบางเกมเหมือนกันนะ จำพวก Net Framework , directx , Microsoft Visual C+++

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    ทีหลังเจอปัญหาแบบนี้ ก็น่าจะกด View problen detail แล้วค่อยถ่ายนะครับ

เพราะปัญหาแบบนี้มันจะไม่รู้เลยว่า Error อะไร ... อาจจะ BEX หรือ อาจจะ APPCRASH

แก้ไม่ถูก ...
    Trying not to feel the same

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 10519898 อ่านกระทู้
    วิธีที่1.ลองลดขนาดของ resolution ของหน้าจอลงมาหน่อยละกัน

วิธีที่2.ลองหาไดร์เวอร์การ์ดจอตัวใหม่มาลง เพื่อจะเเก้ปัญหาได้บ้าง

วิธีที่3.มีโปรเเกรมเหล่านี้ในเครื่องหรือเปล่า หากไม่มีก็ส่งผลถึงตัวเกมบางเกมเหมือนกันนะ จำพวก Net Framework , directx , Microsoft Visual C+++

ตามนี้ครับ ลงมันให้ หมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ปั้มเนียน เข้ามาดูเฉยๆก็ได้ 555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    Net Framework , directx , Microsoft Visual C+++ 2005-2008-2010 ลงล่าสุดให้หมด ไดวเวอรืกาจจอล่าสุด

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ของผมก็เป็นครับอาการแบบนี้ ก็ได้แค่เข้ามาดู เผื่อจะเจอวิธีแก้ไขบ้าง
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 10519898 อ่านกระทู้

ผมมีแล้วน้ะครับแต่มันก้เหมือนเดิมเลยยยยย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ว่าแต่เกมอะไร 4-5 เกมเนี่ยบอกชื่อเกมมาด้วยสิครับจะได้แก้ปัญหาถูก ผมงง

Kingdom of Thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ก่อนลง Windows ได้ Scan Virus ในเครื่องดูมั้ยครับ...
    Intel(R) Core(TM) i7-3770@3.4Ghz Cooler Master V6 GT ASUS P8P67 PRO Kington Hyper-X 12Gb DDR3 1600 HIS Radeon HD 6870 1GB DDR 5