ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439

ช่วยทีคับจอฟ้า!?

พึ่งเป็นมาได้ อาทิตย์หนึ่งแล้วคับ พึ่งซื้อ การ์ดมาตอนเดือนที่แล้วประมาณงานคอมมาตย์คับ ตอนใช้วินโดว์ XP ไม่มีปัญหาเจอฟ้าเลยคับ

แต่พอเปลี่ยนเป็น 7 เป็นซะงั้น = = เคยลบไดร์เวอร์ไปแล้วน่ะคับ แล้วลงใหม่ แต่ก็ยังเหมือนเดิม จะเป็นช่วงเปิดคอมใหม่เลยคับ แต่พอเครื่องรีก็เปิดได้เหมือนเดิม

รหัสที่ผมจดทันคับ

0x0000116

atikmpag.sys

**ส่วนนี้คลิปคับ (ของต่างประเทศ)**

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ขอผู้รู้ด้วย ผมเป็นอาการเดียวกับท่านเด๊ะเลย win7 เปลี่ยน driver ก็แล้ว นี่กระทู้ผม ไร้ผู้คน จิ้ม
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LIVE อ่านกระทู้
    ขอผู้รู้ด้วย ผมเป็นอาการเดียวกับท่านเด๊ะเลย win7 เปลี่ยน driver ก็แล้ว นี่กระทู้ผม ไร้ผู้คน จิ้ม
    มีเพื่อนร่วมเป็นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    776
    ใครรู้ช่วยบอกทีน่ะคับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ลองลงไดวเวอรืเวอร์ชั่นเก่าๆดูครับเช่น11.1 11.5 10.8 ประมานนี้

ปัญหาผมDriver amd stop working ยังแก้ไม่หายเลยเป็นบางครั้ง สงสัยต้องติดพัดลมเพิ่ม2ตัว

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    atikmpag.sys เป็นไดร์เวอ์การ์ดจอครับ ลบออกแล้วหาตัวใหม่มาลงดูครับ
    หากลองหลายๆเวอร์ชันแล้วก็ยังเป็นอาการเดิมแสดงว่าการ์ดจอมีปัญหาคงต้องส่งเครมแล้วครับ