ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052

โหลดเกมส์แล้วเน็ตหลุด T T

คือ โหลดเกมส์พวกไฟล์ใหญ่ ๆ แล้ว เน็ตชอบหลุดอะครับ ข้องใจมาก หลุดแล้วต้องรีีเน็ตใหม่ถึงจะได้ แล้วพอลองโหลดอีกก็หลุดอีก เซ็งมาก โหลดอะไรไมไ่ด้เลย ผู้รู้ช่วยทีครับ
    ใชของ 3BB 10MB

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    โหลดแล้ว ผมใช้ 3BB 10 เม็ก ไม่หลุดหรอกครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อย่าคิดมากครับ มันก็เป็นงี้หละ บางครั้งบางอาจจะเป็นที่เน็ตบางครั้งอาจจะเป็นที่เวปฝากไฟล์ ..

ปล. ผมโหลด filecondo ไม่หลุุด พอมาโหลด putlocker หลุดกระจาย ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    เร้าเตอร์อายุนานหรือยังครับ
    อาจจะลองหาวิธีทำ hard reset หรือไม่ก็คงต้องเปลี่ยนเร้าเตอร์ดูครับ ถ้าจะให้ดีติดต่อ call center ไปเลยครับ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ลองเช็คเร้าเตอร์ดูนะ ผมเคยเป็นแบบเล่นเกมออนไลน์ ดูเว็บได้ทั้งวันไม่หลุด พอเริ่มโหลดไรสักอย่างหลุดทันที พอเปลี่ยนเร้าเตอร์หายเบย

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    เราเตอร์อาจร้อนเนื่องจากเปิดไว้นาน แล้วมันจะตัดเองแล้วรีเน็ตใหม่ ลองอัพเดต
    firmeware ตัวล่าสุดของเราเตอร์ดูก่อน ถ้ายังเป็นอยู่ อาจจลองเอาตัวอื่นมาลองใช้ดู