ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127

Firefox มีปัญหาดู Youtube ไม่ได้ จอดำ

พึ่งเป็นเมื่อ 2 3 วันก่อนหน้านี้ ปกติก็ดูได้ไม่มีปัญหา อยู่ ๆ ก็ดูไม่ได้ซะงั้น ผมก็ไม่ได้ไปโหลดโปรแกรมหรือลบโปรแกรมไหนออกเลยนะช่วงนั้น
    อาการมันก็พอจะเข้าไปดูคลิบไหนมันก็จะจอดำสนิทเลย แม้กระทั่งปุ่ม Play ก็ไม่มีขึ้นให้ ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังไงดี ผู้รู้ตอบทีครับ
    ปล.IE , Google Chorme ดู Youtube ได้ปกตินะ

ส่วนนี่เป็น Version ปัจจุบันที่ผมใช้อยู่
    Version Firefox : 22.0
    Version Adobe Flash Player : 11.8.800.94

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ลองลบออกแล้วลงใหม่ดูครับ

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ผมลองทำตามดูแล้วมันเป็นเหมือนเดิมเลยครับ แต่พอไม่ได้ลงตัว Adobe Flash Player Version 11.8.800.94 กับดู Youtube ได้เฉยเลย
    แต่ตัวการ์ตูนแฟลชในเว็บก็หายไปเหมือนกัน

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    Ok ครับตอนนี้ดูได้ปกติแล้ว ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดี ๆ