ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

ใครที่ลง windows 8.1 แล้วลง microsoft office 2013 ได้บ้างครับ

ใครที่ลง windows 8.1 แล้วลง microsoft office 2013 ได้บ้างครับ(ลงได้แต่ Activate ไม่ผ่านครับ) ทำไมตอนลง windows 8 มัน Activate ผ่าน พอลงกับ windows 8.1 มันไม่ผ่านครับ ใครที่ลงแล้วผ่าน รบกวนขอคีย์หน่อยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมลงได้นะคับcrakก็ผ่านนะคับ อย่าไปกดezนะคับให้กดตรงคำาว่าactiveก็พอคับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyangkur อ่านกระทู้
    ผมลงได้นะคับcrakก็ผ่านนะคับ อย่าไปกดezนะคับให้กดตรงคำาว่าactiveก็พอคับ
    ใช้ตัวไหนหรือครับ ผมใช้ตัวนี้ Microsoft Toolkit 2.4.7 พอกด activate มันปิดตัวเองไปเลยครับ และก็ใช้ตัวนี้ครับ AutoKMS v5.0-Activator for Win 7,8,Vista and Office 2013 แต่ก็ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gohun อ่านกระทู้
    ใช้ตัวไหนหรือครับ ผมใช้ตัวนี้ Microsoft Toolkit 2.4.7 พอกด activate มันปิดตัวเองไปเลยครับ และก็ใช้ตัวนี้ครับ AutoKMS v5.0-Activator for Win 7,8,Vista and Office 2013 แต่ก็ไม่ได้ครับ
    ผมใช้ Microsoft Toolkit 2.4.1คับ เราไม่ต้องไปตั้งค่าอะไรมันนะคับ เปิดมาปุ๊บกดactiveเลยคับลองดูคับเมื่อกี้ผมก้ลงให้เพื่อนผ่านคับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyangkur อ่านกระทู้
    ผมใช้ Microsoft Toolkit 2.4.1คับ เราไม่ต้องไปตั้งค่าอะไรมันนะคับ เปิดมาปุ๊บกดactiveเลยคับลองดูคับเมื่อกี้ผมก้ลงให้เพื่อนผ่านคับ
    ขอบคุณครับ ยังไม่ได้อยู่ดีครับ มันขึ้นอย่างนี้ครับ
    ---Processing--------------------------
    ----------------------------------------
    Installed product key detected - attempting to activate the following product:
    Name: Office 15, OfficeProPlusVL_KMS_Client edition
    Description: Office 15, VOLUME_KMSCLIENT channel
    Family: OfficeProPlusVL_KMS_Client
    SKU ID: b322da9c-a2e2-4058-9e4e-f59a6970bd69
    Last 5 characters of installed product key: GVGXT
    ERROR CODE: 0x8007000D
    ERROR TEXT: The data is invalid.
    <Product activation failed>
    ----------------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เจอปัญหาเหมือนกันเลยครับ Office 2013 Active ไม่ได้
    ผมใช้ Microsoft Toolkit 2.4.9 Active
    (win 8.1 Pro นะครับ ไม่ใช่ Preview)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rtong อ่านกระทู้
    เจอปัญหาเหมือนกันเลยครับ Office 2013 Active ไม่ได้
    ผมใช้ Microsoft Toolkit 2.4.9 Active
    (win 8.1 Pro นะครับ ไม่ใช่ Preview)
    windows ตัวเดียวกันครับ activate ผ่าน skype แล้วทำได้ไหมครับ ยังไงก็ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ของผมก็ไม่ได้เหมือนกันครับ 8.1 pro จะลอง Activate ผ่าน Skype แต่พอโทรไปแล้ว กด1 แล้วมันบอกไม่ได้กด ไปต่อไม่เป็นเลย = =

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ผม active ผ่าน Microsoft Toolkit แล้วไม่ได้ ตอนนี้ active ผ่าน skype ได้แล้วเรียบร้อยครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2318015

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    ผม active ผ่าน Microsoft Toolkit แล้วไม่ได้ ตอนนี้ active ผ่าน skype ได้แล้วเรียบร้อยครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2318015
    ผมมีปัญหาตอนโทรไปครับ คือมันบอกให้กด 1 พอผมกดแล้ว มันก็ยังบอกว่าไม่กดอะครับ ผมลองหลายรอบแล้ว ก็ไม่ได้เลย ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ตอนนี้ Activate ได้แล้วครับ ผมโทรจาก ipod มันต้องกด 1 ค้างไว้ ถึงจะกด # ต่อได้

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้

ขอบคุณ คุณ chikuva มากๆเลยครับ Active ผ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ