ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm Angry Dog.
    กล่าวขอบคุณ
    411
    ได้รับคำขอบคุณ: 572

ลง windows ใหม่แล้วขึ้นมาแบบนี้ครับ

ผมใช้ 8.1 pro ไม่ใช่เแท้อ่ะครับ แต่ลง activec แล้ว
    พอเปิดมามันจะขึ้นแบบนี้ หรือว่าผมยัง active ไม่สำเร็จนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    โห วินใหม่เล่นโหดจัง ว่าจะโหลดมาใช้ เห็นแบบนี้สงใสต้องได้เอาไปคิดใหม่ชะและ

ลองหาตัวแครกมาแครกใหม่ดู บางทีทำไม่ถูกวิธี

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    Activate ไม่ผ่านครับ ลองหาตัวอื่นมา Activate ดูนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    411
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ลงใหม่ เลยครับ ปิดเน็ตด้วยนะ
    ***โหลดฟรี ข่าวแปลกพิศดารทั่วโลก วอลเปเปอร์สวยๆ***
    http://the-center-free.blogspot.com

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    เฮ้ยย ผมก็เป็น นึกว่าเป็นคนเดียว -.-
    ทำไงล่ะ ทีนี้
    ]

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    windows 8.1 โหลดจากเว็บไหนกันหรอครับ
    พอดีผมอยากจะเปลี่ยนมาใช้มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    windows 8.1 โหลดจากเว็บไหนกันหรอครับ
    พอดีผมอยากจะเปลี่ยนมาใช้มั้ง
    ในหมวด software มีแยะครับ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    มุมขวาล่างแสดงว่าลงแบบ uefi แบ่ง HDD เป็น gpt พวก crack ส่วนใหญ่จะใช้ไม่ค่อยได้
    อีกอย่างมันบอกว่ากำลังจะหมดอายุ แสดงว่าอาจจะเป็น crack แบบกำหนดจำนวนวัน
    ให้ลอง active ใหม่ดูครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    411
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    มุมขวาล่างแสดงว่าลงแบบ uefi แบ่ง HDD เป็น gpt พวก crack ส่วนใหญ่จะใช้ไม่ค่อยได้
    อีกอย่างมันบอกว่ากำลังจะหมดอายุ แสดงว่าอาจจะเป็น crack แบบกำหนดจำนวนวัน
    ให้ลอง active ใหม่ดูครับ
    โอ๊ะ มาแล้วผู้รู้ตัวจริง ผมมีปัญหาตอนลงอ่ะครับ คือลงจากแผ่นไม่ได้อ่ะครับ มันบอก เป็นที่ HDD gpt ไรงี้อ่ะครับ วุ่ยวายมาก เลยต้องลงจากในเครื่องใช้ cmd พิมพ์คำสั้งลงเอา ไดร์ C ก็ไม่ได้ format มีวีธีเปลี่ยนให้มันลงจากแผ่นได้มั้ยอ่ะครับ คือเคยลงจากแผ่นได้นะ แต่ต้องรวมไดร์ให้เหลือไดร์เดียวอ่ะครับ ไม่อยากลบข้อมูลทั้งเครื่องอ่ะ มีวิธีแก้มั้ยครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ death9 อ่านกระทู้
    โอ๊ะ มาแล้วผู้รู้ตัวจริง ผมมีปัญหาตอนลงอ่ะครับ คือลงจากแผ่นไม่ได้อ่ะครับ มันบอก เป็นที่ HDD gpt ไรงี้อ่ะครับ วุ่ยวายมาก เลยต้องลงจากในเครื่องใช้ cmd พิมพ์คำสั้งลงเอา ไดร์ C ก็ไม่ได้ format มีวีธีเปลี่ยนให้มันลงจากแผ่นได้มั้ยอ่ะครับ คือเคยลงจากแผ่นได้นะ แต่ต้องรวมไดร์ให้เหลือไดร์เดียวอ่ะครับ ไม่อยากลบข้อมูลทั้งเครื่องอ่ะ มีวิธีแก้มั้ยครับ ขอบคุณมากครับ
    งั้นโหลดตัว Windows มาใหม่ดีกว่าครับ ไม่ต้องรวมไดรว์เหลือไดรว์เดียว ในบอร์ดเราหมวด software มีเยอะนะ ทั้งตัววินโดวส์+แอคทีฟ ลองดูครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ผมก็เป็นครับ ต้องลงแคล็กใหม่ แนะนำใช้ KMSAuto Net ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: