ผมใช้โน้ตบุค Samsung R478 Intel Core I3 330(Gen1) Ram 3GB Nvidia GT330M ครับ ตอนรันเกมครั้งแรกมันบอกเครื่องไม่รองรับ DX11 ผมก็ไปหาวิธีแก้ในกูเกิ้ลจนรันได้
ผมดูในยูทูปหลายๆเครื่อง ใช้ CoreI3 HD Graphic 4000 ยังปรับโลว์เล่นกันได้ลื่นหมดเลยอ่ะครับ คะแนนของ GT330M กับ On Board HD4000 ก็พอๆกันอ่ะครับ ผมเลยคิดว่าเครื่องผมน่าจะไหว แต่มันกระตุกมากตั้งแต่เมนูเลยครับ กว่าจะโหลดเข้าเกมได้เป็นชั่วโมงเลยครับ ภาพเปลี่ยนแบบเกือบนาทีเปลี่ยนเฟรมนึง แบบนี้ผมต้องทำยังไงครับ ขอบคุณครับ