ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: <{$ MUSIC MY CENTER $}>

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

<{$ MUSIC MY CENTER $}>

ก่อนอื่นขอบอกก่อนว่า อาจจะอัพช้าหน่อยนะครับ เนื่องจากผมจะทดสอบแตกไฟล์ ติดตั้งเกม และเข้าเกมกับเครื่องผมก่อนทุกเกม เพื่อให้มั่นใจว่า คุณโหลดไปแล้วจะไม่มีปัญหาอะไร

- เกมทุกเกมที่อัพโหลด เป็นแบบ FULL ทั้งหมด ไม่ได้มีการตัดหรือลดคุณภาพอะไรทั้งสิ้น และจะมี Recovery 3% ให้ทุก ๆ เกม เผื่อไฟล์เสีย
    - ถ้าหากลองซ่อมไฟล์แล้วยังเสียอยู่ให้พาทที่เสียโหลดใหม่
    - ถ้าโหลดใหม่แล้วยังเสียอยู่ ส่งข้อความ PM มาแจ้ง ส่งลิงค์กรทู้และ part ที่เสียมาได้เลย แล้วจะแก้ไขให้โดยเร็วที่สุดครับ

- ต้องการเกมอะไร มาโพสที่นี่ได้เลยนะครับ ถ้าหาได้จะเอามาอัพให้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ปุกาศ ปุกาศ!!!!
    เนื่องจากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูบ่อยๆ ต้องขออภัยด้วย สำหรับบางไฟล์มีปัญหา แจ้งเข้ามาแล้วผมไม่ได้เข้าไปตอบ ของแจ้งให้ทราบว่า หลังจากนี้จะเข้ามาเช็คในทุกๆวันอาทิตย์ สัปดาห์ละ 1 ครั้ง ช่วงประมาณ บ่ายๆ ถึงเย็นนะครับ หากมีปัญหาอะไรในส่วนไหน โพสได้ที่ my center นี้ได้เลย พร้อมลิงค์เกมที่มีปัญหา และแจ้งไฟล์ที่มีปัญหาด้วยนะครับ จะตรวจสอบและแก้ไขให้เร็วที่สุด หากเป็นไปได้จะแก้ไขให้ในวันที่เข้ามาตรวจเลยครับ

อีกเรื่อง บางเกมอาจจะมีไฟล์ที่โดนลบไปแล้วบ้าง หากใครเข้าไปแล้วเห็นว่าโหลดไม่ได้ แจ้งมาได้เลยนะครับ ผมมี backup ไว้ทุกเกม อัพใหม่ได้ตลอด (กลัวว่าใครเข้ามาแล้วเห็นว่าไฟล์หายแล้ว คิดว่าปล่อยไปแล้ว ไม่ได้ปล่อยนะครับ^^)

ขออภัยด้วยอีกครั้ง และขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาโหลดและคอยให้ข้อมูลท่านอื่นๆแทนผมนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ปัญหา ไม่สามารถดาวน์โหลดได้ และขึ้นข้อความเตือนนี้

ไม่ได้หมายความว่าไฟล์ถูกลบเสมอไปครับ บางครั้งเป็นเพราะเซิร์ฟเวอร์ของ One2Up ทำงานหนักจนเอ๋อ
    หากดาวน์โหลดแล้วเจอแบบนี้ ให้ลองโหลดใหม่ย้ำๆก่อนซักประมาณ 4-5 ครั้ง
    หากยังไม่สามารถโหลดได้ ให้เว้นระยะหรือเปลี่ยนช่วงเวลาในการโหลด
    หรือไม่มั่นใจว่าไฟล์หายไปรึเปล่าให้โพสบอกพร้อมแจ้ง ชื่อเกม และพาสที่สงสัยไว้ จะเข้าไปเช็คและตอบให้เร็วที่สุดครับ
    หากหายไปจริงจะอัพให้ใหม่ ทุกเกมของผม backup ข้อมูลไว้ทุกเกมครับ
    หากคลิกโหลดไปแล้วขึ้นภาพแบบด้านล่างนี้ แจ้งได้เลยนะครับ บอกชื่อเกมและ part ด้วย อันนี้หมายถึงไฟล์ถูกลบไปแล้ว
    ซึ่งถ้าหากเป็นแบบนี้ ผมจะอัพให้ใหม่ครับ ไม่ได้อัพแล้วปล่อยเลย หากมีไฟล์ไหนสูญหายไปจะอัพใหม่ให้ครับ ทุกเกมที่ปล่อยไป ผมมีไฟล์สำรองไว้ในเครื่องทั้งหมด
    ขณะนี้พบปัญหา ลิงค์ไฟล์ password และบางพาร์ท บางเกม หายไป หากไม่สามารถโหลดได้แจ้งด้วยนะครับ จะแก้ไขให้โดยเร็วครับ
    ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

NEW UPDATE

รายชื่อเกมทั้งหมด

UPLOADING

Last Update 12/04/2014

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 28th May 2014 เมื่อ 20:35
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 144 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-AngelMafie-, 6syx, 808080808, Acedia, Amarant1995, amnat, anantu14, apitape, ATK, atomicwat, autoloot1, automat, babykill11, ben10, bigdog1995, birdboho, black@candy, bomjasper, BossMetalcore2236, brasso, bushii, Care, Chivall2y, ClickOnline, d01470, dac123, DeadCarnival, dignify, djhong, dolphins, domekrub, Dreamcup, Dropkickphycho, EARTH_VS, Eracus, Finally The Sun, fluke22009, FuaNgTiTaN, Fuk_VeilBridesBlack, GUN, hawkzkl, HiSoBoY, iherepea, infinite, inwharn205, ironmanzaaaza, isyou00, jakaphat, jatoorong007, jel, jobiiijobb, kari5555, karn0088, kawahi01, kazeok, khun22, kocudara, komcom, kongkung, korzaza1456, lekkynutt, lionlnw555, Lonely_Knight, lordkingdo, lovenon2006, lozlogame, Lupus, manopstn, maxsenarak, mikeza1230, misszee2012, mookwoo, Mr.FAP FAP, nakiann123, Napon, Nemisis', next 1000 clip, nextex, nhumluxnok, Num_ME, nutmaha, oammore, orikami, paanuu, paijit, pakapok, pakpoom21, Papang, paperton, PASS, patricklevy, PC ฝึกหัด, peetzaa2537, pes2999, Phang69, phathanbo, pn36lnp28, policeballza, poo296118, pp9798, PrimeΘҢΛĿΘ, rainsoundprm, rider rose, rikki_tan, rockohhh, RoMeoZ22, sadiz01, Sandqueen, sanim, sanser007, sector17, seiki2011, Sennin, shogun147, siamha2011, sigma, skylockerz, solo7410, Stitch24, su21, sunman24, tarkon123, teerachai212, teezaze, THEChen, tomyumgung, toopkungza, torkap, ultimatezpro, virus007, wattanaleaw, Wimpy Kid, worldedit, YOYO, yundaime, zForlorNz, zombie, ZUZHOD, คนห่วยๆ, คุณ enjoybb221105, ืnunlovetummm

Tags for this Thread