คอมผมเป็นไรก็ไม่รู้ อยู่ๆก็เป็น พอเปิดคอมมามันก็ดัง เหมือนแข่งมอเตอร์ไซค์อะครับ ดัง วื่นๆๆ................ พอเข้ามาสตาร์ทวินโดวส์เสร็จ ก็จะเบาลง ... เบาลง...แล้วก็เงียบ

ไม่รู้ว่าเป็นที่พักลมหรือป่าว แต่มาได้ยินอีกทีตรงใกล้ Harddisk ครับ

SPEC:
Case : P&A
CPU : Intel Pentium Dual-Core E2160 (1.8 GHz X2)
Motherboard : ASUS P5G41T-M Motherboard
Graphic Card : NVIDIA GeForce 9500GT
Power Supply : Plenty (วัตต์เต็ม พึ่งเปลี่ยนใหม่)