เอ่อคือว่า...2วันก่อนเล่นเกมออนไลน์กราฟฟิคแสดงผลปกติดีไม่มีปัญหาอะไร
อาการมันเริ่มเป็นเมื่อวานครับ
มันเกิดการเเสดงผลแปลกๆ ภาพไม่เเตกไม่ลาย สีไม่เพี้ยน

แต่ว่า!!! ภาพมันเหมือนกับว่าเอายางลบมาลบให้เหลือแต่พื้นหลังเหมือนเเต่งรูป Photoshop CS อะครับ
ส่งผลให้เห็นแต่ตัวละครที่เราเล่นกับผู้เล่นคนอื่นๆ เเละ ตัวเลขดาเมจตอนตีมอนเตอร์
ส่งที่ไม่เห็นคือ ชื่อ(รวมถึงคนอื่นๆด้วย) เอฟเฟคต่างๆนาๆ เพราะมันมีอะไรก็ไม่รู้มาบังไว้
บอกไม่ถูกแฮะ จริงๆเเล้วมันแสดงผลเเต่มีอะไรไม่รู้มาบังเลยมองไม่เห็น
สิ่งที่บังจนทำให้ผมมองไม่เห็นชื่อกับเอฟเฟคต่างๆ เกิดจากตอนที่ผมวิ่งผ่านผู้เล่นคนอื่นๆเเละการฆ่ามอนเตอร์(แปลกใหม)
ยิ่งอธิบายยิ่ง งง ยิ่งไม่รู้เรื่อง
ดูรปเลยเเล้วกันเนาะ...

การตั้งค่า

อันนี้ในWAR ใครเป็นใครไม่รู้แยกแยะยาก

เกมอื่นๆสเปคบ้านๆก็เป็นครับ ใครรู้ช่วยบอกทีหาทางออกไม่เจอ

สเปคคอมผม