ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2

Youtube ผมเป็นอะไรไป~

คือ...ผมอยากตั้งในปักหมุด เพราะเคยตั้งไปหนนึง ไม่มีคนสนใจ

แบบว่าฟังแบบปกติ แล้วมันจะขึ้นว่า เกิดข้อผิดพลาด อะไรซักอย่าง เป็นทุก Browse เลย

//อยากได้อะไรก็บอกเพิ่มเลย

Windows 7 Ultimate 64bit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CrYzTeX : 1st February 2012 เมื่อ 02:37
    Trying not to feel the same

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เกี่ยวกับflashหรือเปล่าครับ

เป็นแล้วแฟลชในแว็บไม่แสดงเลยไหม???
    -| " _ Y o u ' l l _ N e v e r _ W a l k _ A l o n e _ " |-

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    เพิ่งเคยเห็นท่านขอความช่วยเหลือ ปกติเห็นแต่ช่วยชาวบ้านเค้า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    2
    ผมจนปัญญาแล้ว เพิ่งมาเป็นตอน 64BIT น่ะ

แบบว่าเปิดเว็บเล่นปกติ + Youtube มันก็เป็นเลย มันจะสุ่มเป็นน่ะนะ
    แต่มันน่ารำคา่นก็คือ ถ้าครั้งไหนมันเป็น มันก็จะเป็นตลอดจนกว่าจะปิด แล้วเปิดใหม่

อะรูป

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    น่าจะเป็็นที่ระบบเครือข่ายครับ คือถ้าไม่ใช่เพราะเซิฟเวอร์ของ youtube ก็เซิฟเวอร์ของผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตของเรา
    ลองเปลี่ยน dns เป็นของ google ดูหรือยังครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    2
    ในรูปที่ถ่ายก็เพิ่ง รีเฟรส น่ะครับ มันยังเริ่มที่ 0วิ อยู่เลยน่ะ

//ลืมบอก...ปิดโปรแกรม speedbit ก็ยังเป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CrYzTeX : 1st February 2012 เมื่อ 22:14