ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 420

Exclamation ลงไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ได้ !

คือผมลงแล้วมันบอกว่า "NVIDIA Installer cannot continue" ผมลงตัว 295.73 ล่าสุดที่ออกมา
    ตอนแรกผมถอนไดร์เวอร์ตัวก่อนออกแล้วกะว่าจะลงตัวนี้ แล้วที่นี้หน้าจอก็ดับไปผมก็รีเครื่อง
    แล้วมันกลายเป็นว่ามันใช้การ์ดจอ on board ก้เลยเปิด GTX แล้วรีเครื่องทีนี้กลับมาเป็บเหมือนเดิม
    เลยลงไดร์เวอร์ตัวใหม่แล้วกลายเป็นแบบที่บอกครับทำไงดีช่วยหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    เลือกโหลดไม่ตรงกับรุ่นการ์ดจอหรือเปล่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    การ์ด จอพัง อะเปล่า จอดับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ลองถอดการ์ดจอเสียบใหม่ดูครับ เหมือนว่าเครื่องมันไม่เห็นการ์ดจอนะ เพราะไปลบไดร์เวอร์มันก่อน แนะนำตอนลงมันจะมีให้กด perform a clean installation มันจะเป็นการลบไดร์เวอร์ให้ระหว่างการลงเลยครับ ไม่ต้องวุ่นมาลบก่อน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    การ์ด จอพัง อะเปล่า จอดับ
    ไม่นะครับตอนนี้ลงไดร์เวอร์รุ่นก่อนหน้าไปเล่นเกมได้ปกติ