ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

หน้า Start มีปัญหาครับช่วยที

อยากให้ screen shut down ตอนนี้มันเป็นแบบภาพด้านบน แต่ผมอยากให้มันเป็นแบบปุ่มกด เมื่อเข้าไปแก้ที่ Start > Control Panel > User Accounts > Change the way users log on or off แต่มันเป็นแบบรูปด้านล่าง จะแก้ยังไงดีครับผมไปค้นก็บอกให้ repair windows แต่ผมทำไม่เป็นแล้วแผ่น boot window ไม่มีด้วยครับเพราะให้ร้านลง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xinter20 : 12th April 2012 เมื่อ 08:06

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    อันแรกให้ลบโปรแกรมของ acer ออกก่อนครับ เป็นโปรแกรมที่ใช้สแกนนิ้วครับ
    ส่วนเรื่องเว็ปมันเกี่ยวกับการตั้งค่าความปลอดภัยใน ie ลองปรับเป็นต่ำๆดูครับ อันนี้ไม่แน่ใจ
    เปิด ie > internet option > security
    ตรง security level ลองเลื่อนลงมาล่างสุดดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อันที่ 3 หายแล้วครับ เหลืออันแรกต้อง uninstall หรอพอมีวิธีอื่นมั้ยครับไม่ค่อยอยากยุ่งกับโปรแกรมพวกนี้ (หรือ uninstall แล้วค่อยลงใหม่ได้ไหมครับแต่แผ่น driver มันหายอะ T T)

Thank you for request
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xinter20 : 27th February 2012 เมื่อ 07:57

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    2
    มันเป็นโปรแกรมเสริมครับ ลงก็ได้ไม่ลงก็ได้ ถ้าอยากได้แบบที่ต้องการต้องลบออกครับ จึงจะปรับเปลี่ยนค่าได้ตามต้องการ

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    1
    ขายไฟล์หลายไฟล์เลยอะท่าน - -วินมีปัญหานะจ่าโดนไวรัสกิน

กล่าวขอบคุณ
    7
    2-3 หายแล้วครับเหลืออันแรก T-T

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ลองใช้ system restore ย้อยเวลาไปก่อนหน้าที่จะไปตั้งค่าใน Control Panel ดูครับเผื่อหาย

ไม่หายค่อยย้อยกลับมาค่าเดิม

กล่าวขอบคุณ
    7
    ลองแล้วครับแต่ไม่หาย อาจเป็นเพราะปล่อยนานเกินไปน่ะหรือจำไม่ได้ว่าติดตั้ง net ware วันไหน

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    2
    ลบโปรแกรมที่มันฟ้องออกแล้วก็เข้าไปลบ netware ออกด้วยครับ

Tags for this Thread