ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

Post ทำไมเข้า msn ไม่ได้ครับ

คือว่าผมเข้าล็อกอินเมลใน hotmail ในอินเตอร์เ็น็ตได้แต่เข้าล็อกอินโปรแกรม Windows Live Messenger ไม่ได้ครับ

เขียนเมล รหัสก็ถูกแต่ทำไมเข้าไม่ได้อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kenyoyo : 27th February 2012 เมื่อ 19:30
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คำถามกว้างไปไหมครับ = =

ปล.ปัจจัยมันเยอะนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    533
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ numwarlord อ่านกระทู้
    คำถามกว้างไปไหมครับ = =
    หะ...งงเลย
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    ผมก็เป็นนะ นานๆเป็นทีลองรีเครื่องดูครับ
    ใจเย็นๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ที่เคยเจอนะประมาณว่าเข้าเน็ตเข้าเว็บได้ แต่พอเข้า M ไม่ได้ ลองดูวันที่เวลาของเครื่องท่านว่าตรงกับ เวลาสากลประเทศไทยรึเปล่าครับ เพราะผมก็เคยเป็นไม่ได้ใช้มาเป็นเดือน เซงเลย ลองกดนู่นนี่ดู ตั้งนาฬิกาเครื่องใหม่ดูนะครับ ถ้าเป็นอย่างที่ว่าก็เตรียมซื้อถ่านนาฬกกาใหม่ด้วยนะครับ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    533
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i3utterfly อ่านกระทู้
    ที่เคยเจอนะประมาณว่าเข้าเน็ตเข้าเว็บได้ แต่พอเข้า M ไม่ได้ ลองดูวันที่เวลาของเครื่องท่านว่าตรงกับ เวลาสากลประเทศไทยรึเปล่าครับ เพราะผมก็เคยเป็นไม่ได้ใช้มาเป็นเดือน เซงเลย ลองกดนู่นนี่ดู ตั้งนาฬิกาเครื่องใหม่ดูนะครับ ถ้าเป็นอย่างที่ว่าก็เตรียมซื้อถ่านนาฬกกาใหม่ด้วยนะครับ
    เครื่องผมเวลาตรงครับผมไม่รู้จะแก้ปัญหานี้ยังไงเมลเก่าผมยังเคยเข้าได้แต่พอเปลี่ยนเมลใหม่เลยใช้เมลใหม่เข้าไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    533
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นนะ นานๆเป็นทีลองรีเครื่องดูครับ
    ครับเดี๋ยวผมจะลองรีเครื่องดูนะครับ ขอบคุณสำหรับทุกการช่วยเหลือครับ

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    นายสมัครเมล เป็นของ windowlive หรือเปล่า รึไม่ก็ hotmail มันมีดอท co.th ไม่ก็ .com ลองดูละเอียดอีกทีนะ นอกนั้นเราก็ไม่รู้ละล่ะ ได้เท่านี้ล่ะ ^^
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ไวรัสรึป่าวผมเคยเจอนะที่ทำให้เข้าโปรแกรมWindows Live Messenger ไม่ได้อ่ะ ลองโหลดโปรแกรมHijackthisมาแล้วscanหาดูครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    533
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i3utterfly อ่านกระทู้
    นายสมัครเมล เป็นของ windowlive หรือเปล่า รึไม่ก็ hotmail มันมีดอท co.th ไม่ก็ .com ลองดูละเอียดอีกทีนะ นอกนั้นเราก็ไม่รู้ละล่ะ ได้เท่านี้ล่ะ ^^
    ครับเป็น @hotmail.com ครับ

กล่าวขอบคุณ
    533
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rotten_apple อ่านกระทู้
    ไวรัสรึป่าวผมเคยเจอนะที่ทำให้เข้าโปรแกรมWindows Live Messenger ไม่ได้อ่ะ ลองโหลดโปรแกรมHijackthisมาแล้วscanหาดูครับ
    เอ่อไม่ใช่เข้าโปรแกรมไม่ได้ครับแต่ล็อกอิน id-pass ไม่ผ่านในโปรแกรมทั้งๆที่เขียนรหัสถูกต้องครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ลองลบโปรแกรมแล้วลงใหม่ดูครับ แล้วลงพวก .net ครับยัง ละก็ vc++ ด้วย

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ดู Code สิครับ ว่ามันขึ้นว่าอะไร =w=

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenyoyo อ่านกระทู้
    เอ่อไม่ใช่เข้าโปรแกรมไม่ได้ครับแต่ล็อกอิน id-pass ไม่ผ่านในโปรแกรมทั้งๆที่เขียนรหัสถูกต้องครับ
    โทษทีครับผมพิมผิดผมจะหมายถึงlog-inนั่นแหละครับ ลองโหลดhijackthisมาscanดูครับ ตอนผมเป็นผมเข้าเว็บhotmailไม่ได้ด้วยอีกอย่าง แต่เว็บอื่นเข้าได้หมด

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    มันจะมีที่ให้คลิกตรวจสอบปัญหาลองคลิกดู แล้วดูว่าหัวข้ออะไรที่เรามีปัญหา