ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

สเปคใหม่ผมเล่นเกมอะไรได้บ้างอะครับ

Intel(R) Core(TM) i5 CPU M 450 @ 2.40GHz 2.4 GHz Performance Rated at: 4.80 GHz
    Ram:3.0 GB
    การ์ดจอ:1.3GB
    อยากทราบ มากๆ ครับ ว่าเล่นเกมอะไรได้บ้าง
    ไม่กล้าโหลดเกมอะไรเท่าไร re5ยังปรับภาพlowอยู่
    DungeonDefendersต้องปรับเบ่นแบบ 800x600 เล่นเต็มจอแล้วแลค ผิดหมวดป่าวไม่รู้ ครับ
    ขอบคุณครับ
    ผมไม่รู้ด้วยว่า เวลามีคนตอบกระทู้ เป็นยังไง ต้องนั้นหาเอาอะนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KillerZombie : 15th April 2012 เมื่อ 18:37

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    รุ่นการ์ดจอไปไหนอะคับ เรปล่าง งง เหมือนกันป่าว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    เอ่อ ไม่ทราบว่าการ์ดจอรุ่นอะไรครับ

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    Pinball กับ Bomberman ครับ!!!! /โดนถีบบบบ

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    โน๊ตบุ้ค?

Edit 1
    ไม่เห็นวี่แววของ จขกท. จะกลับมาดูกระทู้ตัวเองเลยแหะ ไปดูกระทู้เกมส์สะแล้ว ฮ่ะๆๆๆ

ลองบอกรุ่นยี่ห้อ โน๊ตบุ้งของท่านมาง่ายกว่านะครับ ถ้าดูสเปคไม่ค่อยเป็น

Last edited by Icescorpio; วันนี้ at 14:40.

Edit 2
    ตามไปดูกระทู้เก่าๆของท่าน จขกท. มา เคยตั้งกระทู้นี้ไว้
    อยากอัพคอม แต่ไม่ทราบ ราคา มากๆครับ
    บอกสเปคว่า
    สเปค กากๆ ของ ผม
    CPU:Intel(R) Celeron(R) CPU 450 @ 2.20GHz 2.2 GHz Performance Rated at: 2.20 GHz
    RAM:1.0 GB
    Video Card:Intel(R) GMA 3100

แล้วทำไมตอนนี้มาบอกว่า
    Intel(R) Core(TM) i5 CPU M 450 @ 2.40GHz 2.4 GHz Performance Rated at: 4.80 GHz
    Ram:3.0 GB
    Video RAM:1.3GB
    ชัก งงๆ

และที่สำคัญตั่งกระทู้ถาม แต่กลับไม่เคยจะมาดูกระทู้ที่ตัวเองถามเลย หรืออาจจะมาดูแต่ไม่ตอบก็ไม่ทราบได้ แล้วคนที่จะมาช่วยดูจะช่วยท่านได้ไหมเนี๊ย

นี้เป็นอีกกระทู็ของท่าน จขกท. ที่ทำให้ผมคิดเช่นนั้นเพราะท่านไม่เคยกระไปตอบหรืออะไรที่กระทู็ตัวเองอีกเลยหลังจากตั้งไปแล้ว
    ไม่รู้ผิดหมวดป่าวดูก่อนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Icescorpio : 15th April 2012 เมื่อ 15:01

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ห๊ะ ผม ขอโทด ที เน้อ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    อืม...เนอะ
    Trying not to feel the same

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ประมาณนั้น

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszero_3 อ่านกระทู้
    ดู!!!!!!ท่าเรปนี้จะอาการหนักใครก็ได้พาเข้ากลับ ศรีธัญญาทีด่วน!!!!!!!!!เลยมันอาละวาดแล้ว!!!!!!!!!ใครปล่อยออกมา
    มารยาทและวิธีใช้บอร์ด jokergameth.com
    มีข้อนึงชี้แจงในส่วนของ • การตักเตือนด้วยใบเหลือง, ใบแดง (จะมีข้อความส่วนตัวจากผู้ดูแลส่งไปเตือน) ไว่ว่า
    - ว่าร้าย, กล่าวหาผู้อื่น, ใช้ภาษาไม่เหมาะสม, ทำให้เกิดการแตกแยกของสมาชิก
    ซึ่งท่านโดนข้อหาที่ว่า ว่าร้าย, กล่าวหาผู้อื่น ได้ และอาจจะโดนข้อหา ทำให้เกิดการแตกแยกของสมาชิก เพิ่มอีกก็ได้ถ้าผมไปทะเลาะกับคุณ แต่ผมคงไม่ทำเพราะผมก็จะโดนไปด้วย ฮ่าาาา

เขาจะมาอ่านไหมนะชื่อเจือจางสะขนาดนั้น >.<

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    เกม Zuma อ่ะครับ ลื่นมากเลย(เอาฮาๆ)
    ก็คงจะเล่นไรไม่ได้มาก ดูแล้ว
    RAm 3GB ก็ ดีแล้ว CPU ก็ i5
    แสดงกว่า การ์ดจอไม่ค่อยจะแรงสักเท่าไรครับ