ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078

Red face .:::Ω_[.+**+.+**+.].::~ { :: MY CENTER [ SITTIPOLTUMTA ] :: } ~::.[.+**+.+**+.]_Ω:::.

ยินดีต้อนรับเข้าสู่

ผู้สนับสนุนแก๊งครับ หากไม่มีพวกเขา ก็ไม่มีพวกเราในวันนี้

Can You Run It?
    (เช็คสเป็กเครื่องว่าเล่นเกมส์ที่ต้องการได้หรือไม่)

Program ที่ต้อง Update เวลาเล่นเกมส์ไม่ได้

Update การ์ดจอ

Update Graphics

ทุกเกมส์ที่ผมนำมา Upload ให้ทุกท่านได้เล่นนั้น ผมทดสอบทุกเกมส์แล้วว่าเล่นได้ชัว 100%

Upload By sittipoltumta
    Credit : sittipoltumta

เพื่อนๆที่จะก๊อบผลงานของผมไปแจกต่อ

*(ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ก็ขอให้เพื่อนๆทุกคนก๊อปไฟล์ไปให้เหมือนต้นฉบับทุกอย่างเลยนะครับ และก็ถ้ามีลิ้ง adf.ly ก็รบกวนไม่ต้องเอาออกนะครับ ก๊อปไปแล้วใส่ Credit ให้เกียรติผมบ้างก็ดีนะครับ เพื่อสังคมบนโลกออนไลน์ที่ดี)
    Credit : natchapon665

ดาวน์โหลดเกมส์แล้วอย่าลืมกด Thank ให้ด้วยนะครับจะได้มีกำลังใจ Upload เกมส์ต่อไปอีก

**(ส่วนมากเกมส์ที่ผม Upload นั้นจะเป็น Link MediaFire นะครับ)

NEW 2014

Main Forum

NEW 2013

Main Forum

10 อันดับ เรื่องแปลกๆจากทั่วโลก ที่ไม่อ่านไม่ได้แล้ว
    10 อันดับ สถานที่อันตรายที่สุดในโลก
    10 อันดับ ที่ถูกเลิกผลิตในปี 2012
    10 อันดับ ประเทศในกลุ่ม ASEAN
    10 อันดับ มหัศจรรย์แห่งความลึกลับของทิเบต
    10 อันดับ สาวเอเชียเซ็กซ์จัด [18+]
    10 อันดับ สายพันธุ์น้องหมาที่มีขนาดใหญ่ไซด์บึกบึนที่สุดในโลก
    10 อันดับ พฤติกรรม ที่ Facebook ส่งผลต่อชีวิตคุณ
    10 อันดับ ข่าวการตกของอุกกาบาตในรัสเซีย
    10 อันดับ อุปทานหมู่ที่น่าเหลือเชื่อ
    10 อันดับ สุดยอดอุกาบาต ถล่มโลก
    10 อันดับ ศิลปะการต่อสู้แห่งเอเชีย
    10 อันดับ บุคคลที่มีความสามารถพิเศษจากทั่วโลก
    10 อันดับ เครื่องวีดีโอเกมส์แย่ที่สุดตลอดกาล
    10 อันดับ เกมส์หายากติดอันดับโลก
    10 อันดับ สตรีที่มีอำนาจมากที่สุดในประวัติศาสตร์
    10 อันดับ ภาษาที่เรียนรู้ยากที่สุด
    10 อันดับ ประโยชน์จากการงีบหลับ
    10 อันดับ สัตว์เหลือเชื่อว่ามันจะมีพิษ !
    10 อันดับ ความเชื่อเกี่ยวกับอาถรรพ์ศุกร์ 13
    10 อันดับ ข่าวแปลกๆ ที่เป็นที่สนใจทั่วโลก
    10 อันดับ โบสถ์ที่ไม่ธรรมดาของโลก
    10 อันดับ การตายแปลกๆสาเหตุมาจากอาหาร
    10 อันดับ ความเชื่อแปลกๆ ของคน เกาหลี
    10 อันดับ สถานที่สุดหลอนจากทั่วโลก
    10 อันดับ สถานที่ควรไปเยือน ก่อนเสื่อมโทรม-หายไปจากโลก
    10 อันดับ ดาวลึกลับและน่าพิศวงที่สุดในจักรวาล
    10 อันดับ ชื่อยานอวกาศ ที่ประวัติศาสตร์ต้องจดจำ
    10 อันดับ เรื่องแปลกจากห้วงอวกาศที่คุณอาจไม่เคยรู้
    10 อันดับ สัตว์ดึกดำบรรพ์ ที่ยังไม่สูญพันธุ์ไปจากโลก
    10 อันดับ สัตว์ที่ไม่น่าเชื่อว่าจะมีในโลก !!
    10 อันดับ สิ่งของต้องคำสาป พร้อมประวัติความน่าสะพรึงกลัว

Main Forum

68 ข้อ ที่หลายๆคนยังไม่รู้
    15 อันดับ รีสอร์ทดีที่สุดในเอเชีย ปี 2012
    10 อันดับ ประเทศเล็กที่สุดในโลก
    10 อันดับ มอเตอร์ไซค์ที่มีราคาแพงที่สุดในโลกปี 2012
    10 อันดับ อนุสาวรีย์และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่สูงที่สุดในโลก
    10 อันดับ งูที่มีพิษอันตรายที่สุดในโลก
    10 อันดับ สุดยอดเมืองดีที่สุดในโลก
    10 อันดับ สัตว์แปลกที่สุดในโลก
    10 อันดับ คนกินคนที่โลกไม่ลืม
    10 อันดับ อาหารยอดฮิตของนักบินอวกาศ
    10 อันดับ สถานที่ท่องเที่ยวสุดเซ็กซี่
    10 อันดับ เรือที่ใหญ่ที่สุดในโลก
    10 อันดับ รถไฟเหาะที่เสียวที่สุดในโลก
    10 อันดับ ที่สุดในโลกของประเทศไทย
    10 อันดับ ปลาที่น่ากลัวที่สุดในโลก
    10 อันดับ เมาส์ (Mouse) ที่แพงที่สุดในโลก
    10 อันดับ ของกินที่ใหญ่ที่สุดในโลก
    10 อันดับ มอเตอร์ไซค์เร็วที่สุดในโลก
    10 อันดับ สะพานที่ยาวที่สุดในโลก
    10 อันดับ เมืองหน้าผาสวยที่สุดในโลก
    10 อันดับ ประเทศที่คนเกลียดมากที่สุดในโลก
    10 อันดับ ประสบการณ์สุดที่ต้องลองก่อนที่จะตาย
    10 อันดับ งานอดิเรกแปลกที่สุดในโลก
    10 อันดับ มหาวิทยาลัยแพงที่สุดในโลก ปี 2012
    10 อันดับ อสูรกายที่มีอยู่จริง
    10 อันดับ ถนนสายมรณะที่อาจนำคุณไปสู่ความตาย !!!
    10 อันดับ สุดยอดหมวกกันน็อคขายดีแห่งปี 2012
    10 อันดับ สถานที่หลอนยอดนิยมของโลก
    10 อันดับ กิจกรรมที่สุดในโลก
    10 อันดับ ปลาน้ำจืดที่ใหญ่ที่สุด
    10 อันดับ ถ้ำสวยที่สุดในโลก
    10 อันดับ ประเทศที่มีการฆ่าตัวตายมากที่สุดในโลก
    10 อันดับ การประหารชีวิตโหดที่สุดในโลก
    10 อันดับ สุดยอดการขุดข้นพบ ทางโบราณวิทยาและมนุษยวิทยา
    10 อันดับ ภัยพิบัติของโลก
    10 อันดับ สุดยอดนักค้นพบของโลก
    10 อันดับ สุดยอดสิ่งมหัศจรรย์ ที่ถูก (คน) ลืม
    10 อันดับ สิ่งอันรายที่ธรรมชาติสร้างขึ้น
    10 อันดับ สุนัขสุดฮิตล่าสุด ติดอันดับยอดนิยมของโลก
    10 อันดับ สายการบินที่ดีที่สุดในโลก ปี 2012
    10 อันดับ สุดยอดคดีฆาตกรรมในประเทศไทย
    10 อันดับ องค์กรลับครองโลก
    10 อันดับ การสูญพันธ์ของมนุษย์
    10 อันดับ สุนัขที่ฉลาดที่สุดในโลก
    10 อันดับ ข้อที่เกิดจากเซ๊กส์ก่อนวัยอันคร [18+]
    10 อันดับ มหัศจรรย์ที่มนุษย์สร้างขึ้น
    10 อันดับ ปรากฏการณ์ธรรมชาติน่าสนใจที่เกิดขึ้นทั่วโลก
    10 อันดับ ข้อเท็จจริงที่หายไปในประวัติศาสตร์
    10 อันดับ สิ่งของที่เคยล้ำยุค แต่ปัจจุบันล้าสมัย
    10 อันดับ สิ่งประดิษฐ์ลึกลับที่หายสาบสูญ
    10 อันดับ เมืองน่าท่องเที่ยวที่สุดในโลกปี 2013
    10 อันดับ เทคนิคง่ายๆ เปลี่ยนเซ็กซ์ให้ยิ่งซู่ซ่า
    10 อันดับ เรื่องควรรู้ก่อน NEW IPAD มาไทย
    10 อันดับ WABSITE ที่มีคนเข้ามากที่สุดในโลก จาก GOOGLE
    10 อันดับ นโยบายดังของโอบามา
    10 อันดับ พลังพิเศษที่หลายๆคนอยากจะมี
    10 อันดับ ยอดเขาที่สูงที่สุดในโลก
    10 อันดับ อาชีพที่ไม่ค่อยมีใครสนใจ
    10 อันดับ หนังสือที่ขายดีที่สุดในโลก
    10 อันดับ เกี่ยวกับไอ้แมงมุมที่คุณควรรู้เกี่ยวกับ The Amazing Spider - Man
    10 อันดับ นางแบบสุดฮอต ทำเงินถล่มแคทวอล์คประจำปี 2012
    10 อันดับ สัตว์ครึ่งบกครึ่งน้ำที่ใกล้สูญพันธุ์
    10 อันดับ สัตว์ลึกลับหลอกลวง
    10 อันดับ ตัวละคร The avengers ที่คนชอบมากที่สุด
    10 อันดับ หนังทำนายอนาคต
    10 อันดับ Thailand Only
    10 อันดับ ที่เที่ยวงานสีสันแห่งสายน้ำ มหกรรมลอยกระทง 2555
    10 อันดับ ภาพยนตร์ฮอลลีวู้ดทุนสร้างสุดแพงที่เคยสร้างกันมา จนถึงปี 2012
    10 อันดับ ผู้รอดตายจากการประหารชีวิต
    10 อันดับ ความกลัวแปลกๆของคนดัง
    10 อันดับ สถาบันอุดมศึกษาไทย ที่นักศึกษาต่างชาติเข้าศึกษามากที่สุด
    10 อันดับ เหตุการณ์มหาวิบัติด้านสิ่งแวดล้อมที่รุนแรงที่สุดที่เกิดขึ้นในโลกซึ่งเป็นผลจากการกระทำของมนุษย์
    10 อันดับ ขุนทรัพย์อมตะของโลก
    10 อันดับ ประโยชน์ของน้ำส้มสายชูที่คุณอาจคาดไม่ถึง !!!
    10 อันดับ บุคคลที่ทรงอิทธิพลที่สุดแห่งปี 2012
    10 อันดับ เรื่องจริงที่ไม่น่าเป็นไปได้
    10 อันดับ ภาพถ่ายช็อคโลก
    10 อันดับ ดาราดัง ที่ถูก"ค้นข่าว"มากที่สุดประจำปี 2012
    10 อันดับ เมืองฮิต "Countdown 2013" ทั่วทุกมุมโลก
    10 อันดับ ผลิตภัณฑ์ยอดฮิตในญี่ปุ่นประจำปี 2012
    10 อันดับ รถที่เหมาะใช้..ไว้หนีวันสิ้นโลก
    10 อันดับ สุดยอดนักคิดของโลกปี 2012
    10 อันดับ วิธีหนีร่ายกายเสียสมดุล
    10 อันดับ สถานที่ท่องเที่ยวในประเทศไทย รับลมหนาว 2012
    10 อันดับ ข่าวฉาว คอร์รับชั่นไทย ปี 2555
    10 อันดับ แนวโน้มเทคโนโลยีในปี 2013 V.1
    10 ข้อ สิ่งที่คนทำไม่ได้
    10 วิหาร มหัศรรย์ที่สุดในโลก
    10 นิสัยที่ทำลายสมอง
    9 อันดับ ปริศนาจากประวัติศาสตร์โลก
    9 อันดับ กีฬาประจำวันที่ 16 ตุลาคม 2555
    9 สัตว์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก
    กทค. เตรียมเปิดประมูล 4G ลั่นปี 57 แจ้งเกิด
    เปิดปฏิทินชนเผ่ามายา 21 ธันวาคม นับถอยหลังสู่วันสิ้นโลก ?
    ประวัติ วันปิยมหาราช
    รวมของแพงที่สุดในโลก
    ครอบครัวที่ใหญ่ที่สุดในโลก เมีย 36 ลูก 94
    บริการไปรษณีย์ เล็กที่สุดในโลก
    นกสวยที่สุดในโลก

Pic Post

หารายได้ง่ายๆกับ ADF.LY เพียงแค่ไม่กี่คลิ๊กก็ได้เงินง่ายๆ
    (สมัครคลิ๊กข้างล่างเพื่อที่จะสมัครนะครับ )
    - จ่ายจริงแน่นอน อยู่มานานแล้ว ไว้ใจได้มากที่สุด
    - เรทการคลิกไทยไม่สูงนัก - http://adf.ly/rates.php
    - ขั้นตํ่าที่เว็บจะจ่ายออกเพียง 5$ เท่านั้น
    - จ่ายทันทีโดยอัตโนมัติ เมื่อถึงวันจันทร์แรกของเดือนใหม่

ก่อนจะทำการสมัครและทำงาน ท่านจะต้องมีบัญชี Paypal ไว้รับเงินซะก่อนนะครับ ไปอ่านวิธีสมัครที่นี่เลย
    >>>>>>>>>> วิธีสมัคร (คลิ๊กที่นี้ )<<<<<<<<<<

สมัคร Adf.ly คลิกที่แบนเนอร์ด้านล่างนี้เลยครับ

จากนั้นให้คลิกที่ Join Now นะครับ

Adf.ly

ก่อนอื่นก็สมัครและยืนยันอีเมล์ครับ

จากนั้นก็มาที่ Account เพื่อใส่ข้อมูลเราด้วย

แน่นอนว่าต้องมีบัญชี Paypal ไว้รับเงิน

เสร็จละก็เริ่มงานได้เลย

เพียงแค่นำลิงค์นี้ไปโพสให้คนคลิกให้ได้มากที่สุดก็ได้เงินแล้ว

Credit: RAMIS

**ถ้า Download เกมส์ใหนไม่ได้ หรือมีปัญหาอะไรก็ เข้ามาโพสทิ้งไว้ในกระทู้นั้นๆผมจะรีบมาแก้ไขให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 11th April 2014 เมื่อ 13:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้รอโหลดเกมที่คุณอัพครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bionicle99 อ่านกระทู้
    สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้รอโหลดเกมที่คุณอัพครับ
    ขอบคุณมากนะครับสำหรับกำลังใจ
    และก็ขอบคุณที่ติดตามเกมส์ที่ผม Upload ด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragonboll40 อ่านกระทู้
    สู้ ๆ ครับ
    ขอบคุณมากนะครับ ผมจะสู้ๆต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oty555 อ่านกระทู้
    เกมส์สเป็คเครื่องไม่สูงดีครับ
    ส่วนมากผมจะหาเกมส์เก่าๆมาครับ สเป็กก็ค่อนข่างต่ำนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 28th September 2011 เมื่อ 17:20

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    สู้ ๆ ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    เกมส์สเป็คเครื่องไม่สูงดีครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BANGKOK, THAILAND!
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    THANK YOU SO MUCH !!!

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ขอให้มีกำลังใจอัพเกมส์เรื้อยๆน่ะครับ เอาเกมส์สเปคสูงๆก็ได้น่ะ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    มาเจิมครับพี่น้อง

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread