ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

เรื่องแผ่นหนังครับ

เคยไหมครับที่เดินไปตามห้างมันจะฉายแผ่น HD ใส่ จอ LED ใหญ่ๆ ผมอยากได้มาเปิดดูที่จอผมบ้างอะครับเพราะเวลาซื้อจอที่ห้างทำไมมันชัดจังแต่พอมาเปิดดูที่บ้านมันคนละแบบอะครับ
    สรุป: แผ่นที่เขาฉายตามห้างเข้าเรียกว่าเเผ่นอะไรครับ มีให้โหลดไหม ?

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    ส่วนมากเป็นที่เค้าทำไว้เพื่อ โปรโมต ทีวี ของเค้าหน่ะครับ

ถ้าจะดูหนังชัดๆ ให้โหลดหนัง bluray หรือที่ความละเอียด 720p หรือ 1080p ครับ

ปล. ทีวีรุ่นหลังๆสามารถเอาไฟล์หนังใส่ Trump Drive แล้วเปิดดูได้เลยครับ
    ส่วนหนังแนะนำเป็นแบบ mini HD หรือที่เค้า rip มาจากแผ่น bluray สกุลไฟล์จะเป็น .mkv ไฟล์จะไม่ใหญ่มาก (2-3gb)
    สามารถหาโหลดได้ตามเว็บ bit ทั่วไปครับประเภทภาพยนต์ความละเอียดสูง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย killertop : 3rd May 2012 เมื่อ 11:06

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    หมายถึงแผ่นบลูเรย์รึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    345
    อ่อ ครับ เข้าใจแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    345
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AlIeN อ่านกระทู้
    หมายถึงแผ่นบลูเรย์รึป่าวครับ
    ผมว่ามันน่าจะคล้ายๆที่เขาใช้ พวกธรรมชาตินั้นละมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    345

ประมาณเนี้ยอะครับแต่ของเขาชัดกว่าสดกว่ามาก

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ยุคนี้คนเค้าโหลดเอาไม่ก็ซื้อแผ่นแท้กันหมดละ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    อย่าริอาจหลงไปดูเชียวครับพวกหนัง HD เดี๋ยวจะถอนตัวไม่ขึ้น