ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

เล่นเกมแล้วคอมค้างครับ

คอมผมเล่นเกม Call of Duty : Modern Warfare ทั้ง 3 ภาคแล้วมันชอบค้างอะครับ คือแบบว่า ต้องรีเครื่องใหม่เลย

สเปคคอมผมก็

Intel Core 2 Duo E7300 2.66Ghz
    RAM 4GB
    nVidia GeForce GTS250 (ไดรฟ์เวอร์ 285 ที่ซัพพอร์ต Windows 7)

เป็นมาตั้งแต่ลง XP แล้วครับ เป็นเกมเดียว เกมอื่นไม่เป็นครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    สงสัย CPU ไม่ผ่านนะครับ เครื่องผมก็เป็น อิอิ ไม่ได้เล่นเหมือนกัน เลยไปเล่นใน Xbox360 แทน

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ QuellasE อ่านกระทู้
    คอมผมเล่นเกม Call of Duty : Modern Warfare ทั้ง 3 ภาคแล้วมันชอบค้างอะครับ คือแบบว่า ต้องรีเครื่องใหม่เลย

สเปคคอมผมก็

Intel Core 2 Duo E7300 2.66Ghz
    RAM 4GB
    nVidia GeForce GTS250 (ไดรฟ์เวอร์ 285 ที่ซัพพอร์ต Windows 7)

เป็นมาตั้งแต่ลง XP แล้วครับ เป็นเกมเดียว เกมอื่นไม่เป็นครับ
    ลองถอนไดร์เวอร์การ์ดจอออกแล้วลงเวอร์ชันที่เก่ากว่าดูครับ
    เกมส์นี้ตอนแรกผมใช้ไดร์เวอร์เก่าเล่นไม่กระตุกเลย แต่พออัพเป็น 285 แล้วออกอาการค้างๆเลยลบออกลงตัวเก่าแทน ตอนนี้เล่นจบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    ลองถอนไดร์เวอร์การ์ดจอออกแล้วลงเวอร์ชันที่เก่ากว่าดูครับ
    เกมส์นี้ตอนแรกผมใช้ไดร์เวอร์เก่าเล่นไม่กระตุกเลย แต่พออัพเป็น 285 แล้วออกอาการค้างๆเลยลบออกลงตัวเก่าแทน ตอนนี้เล่นจบแล้ว
    ตอนใช้ XP ก็ลง 280 แล้วค้าง เลยย้อนไปลง 270 275 ก็ค้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ลองเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ดูครับ หรือยืมของเพื่อนที่แรงๆ กว่า มาเทสดู อาการเหมือนของผมเปี๊ยบ เกมส์เดียวกัน อาการเดียวกัน