ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    EARTH -- BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

อยากรู้ว่ามันเกี่ยวกันรึป่าว (เข้ามาอ่านกันก่อน)

คือว่าตะก่อนนี้ใช้ win7 32 bit เล่นเกมไม่เคยมีปัญหาเลย

แต่ตอนนี้อัพแรมจาก 2 เป็น 4 แล้วก็เปลี่ยน win เป็น win7 64 bit

พอลงเกมก็เริ่มเน่า อย่างนี้

ภาพมันจะเป็นรูๆอย่างนี้ เป็นมา 2 เกมแล้ว มันจะเกี่ยวกับ win ป่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลองอัดเดทไดร์เวอร์การ์ดจอยังรึยังครับ?
    ขาย เร้าเตอร์ + โมเด็ม True 3 ตัว --> คลิ๊ก

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ginzazijo อ่านกระทู้
    ลองอัดเดทไดร์เวอร์การ์ดจอยังรึยังครับ?
    อัพเลย คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlurPEEzz อ่านกระทู้
    อัพเลย คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ????????????????????????

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    เกมนี้มากแรกๆก็พอรับใหว ลื่นๆไม่กระตุก แต่พอภาคเสริมเข้ามาเรื่อยๆ เข้าเกมทีใช้เวลาต้มมาม่าได้เลย - -"

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    เกมนี้มากแรกๆก็พอรับใหว ลื่นๆไม่กระตุก แต่พอภาคเสริมเข้ามาเรื่อยๆ เข้าเกมทีใช้เวลาต้มมาม่าได้เลย - -"
    เปลี่ยไปใช้ ssd ครับรับลองโหลดเร็วแน่นอน

ของเจ้าของกระทู้น่าจะเป็นที่การ์ดจอครับ ขั้นต้นลองลบไดร์เวอร์การ์ดจออกแล้วลงใหม่ดูก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    ????????????????????????
    อัพแล้ว (พิมพ์ผิด)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แล้วถ้าลองถอดแรมเหลือ2GBจะเป็นไหมครับลองดูๆ
    ขาย เร้าเตอร์ + โมเด็ม True 3 ตัว --> คลิ๊ก